Фотографии Инстаграм из Tanga, Tanzania

IDDY MHANDO Siku mbili kabla ya kupelekwa tena mahakamani na washtakiwa wenzangu,
Tanga, Tanzania
0
Siku mbili kabla ya kupelekwa tena mahakamani na washtakiwa wenzangu, niliota ndoto nzito usiku. Nilikuwa nishatimiza mwezi mmoja na siku 21 ndani ya gereza la Segerea. Niliota kwamba wasaa wangu wa kutoka gerezani umekaribia. Jumapili walikuja Segerea marehemu Nuru Rubama na mumewe Sergi Mwila na kuniambia nitulie, tutakutana kesho mahakamani na nitakapoulizwa kama nina mdhamini, niseme ndiyo. Jumatatu asubuhi tulipandishwa kizimbani kama kawaida. Hakimu alipouliza kama kuna mshtakiwa ana mdhamini, nilinyoosha kidole na ndipo marehemu Nuru Rubama alipojitokeza kunidhamini na kufanikiwa kurudi uraiani. Nuru na Sergi walinichukua na kunipeleka nyumbani kwao Kinondoni. Nilijiapiza kesi ikiisha sitaki tena kuishi Tanzania, ni bora nikafie kwetu DR Congo. Rukia na Sergi walipinga msimamo wangu na kunisihi niwe m vumilivu kwani mwanaume lazima ukabiliane na matatizo. Ilichukua kama miezi miwili ndipo washtakiwa waliosalia gerezani nao wakapata dhamana chini ya mipango iliyosukwa na meneja Zonte. #KUTOROKA_KWA_MSHTAKIWA_MWENZAO . Wakati kesi ikiendelea kuunguruma mahakamani ndipo mmoja wa washtakiwa ambaye ni mwanamuziki mwenzetu, Desir Mwamba alitoroka nchini na kuzusha taharuki kwetu tukihofia huenda tungefutiwa dhamana. Ilikuwa hekaheka kumpata na ilibidi ufanyike umafia kwa kumtafuta raia mmoja wa DR Congo na kumuomba ajifanye yeye ndiye @DesirMwamba na kila siku ya kesi awe anahudhuria ili kufanya idadi ya washtakiwa iwe tisa. Ujanja huu haukuweza kushtukiwa. Baada ya miezi sita ya kesi kuunguruma katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu mbele ya hakimu Afumwisye Kibona, hatimaye tulipandishwa mahakamani kwa mara ya mwisho na kuhukumiwa tulipe faini ya sh 300,000 kwa washtakiwa wote. Baadhi yetu machozi yalitutoka kwa furaha ya kutokuamini kwamba tupo huru. Wakati tunajiandaa kutoka kwenye viunga vya mahakama, ghafla tulijikuta tumezungukwa na mahofisa Uhamiaji na kutuweka chini ya ulinzi". Nukuu ya mwanamuziki wa bendi ya #FM_ACADEMIA , @emerystonch akisimulia mkasa wao wa kukamatwa na maofisa Uhamiaji mwaka 2000. Смотреть полностью
mpoki benson @arsenal @chelseafc @acmilan wakiwakaribisha wenzao toka DUNIA ya kwan
Watafutaji
0
@arsenal @chelseafc @acmilan wakiwakaribisha wenzao toka DUNIA ya kwanza @valenciacf @inter
🇲🇸 Happy Birthday Ltt Prince's #13Dec#NICHEKI KWA NAMBA #0652855914 KW
Tanga, Tanzania
0
Happy Birthday Ltt Prince's #13Dec #NICHEKI KWA NAMBA #0652855914 KWA PICHA KALI @msigala_studios
🇲🇸 Pic Kali Kwa Bei POAaaa#0652855914 @Tanga
Tanga, Tanzania
0
Pic Kali Kwa Bei POAaaa #0652855914 @Tanga
Chaga Boy My baby girl KAIRA 💖💕
Tanga, Tanzania
0
My baby girl KAIRA 💖💕
ahmed 🙌💚 (ATA)peace &harmony One day yes's
Tanga, Tanzania
1
One day yes's
Dickson fute {descr}
Tanga, Tanzania
1
Rajabsultan CHalii yA TANGA... Leo nimekumbuka Home A town @spac_dawg @stopa_waturutumbi @booxkck
Tanga, Tanzania
2
Leo nimekumbuka Home A town @spac_dawg @stopa_waturutumbi @booxkck
damian dalton Raheem Sterling wa Manchester City ameshinda tuzo ya mchezaji bora wa
Forodhani Tanga
0
Raheem Sterling wa Manchester City ameshinda tuzo ya mchezaji bora wa LIGI kuu ya England kwa Mwezi Novemba. Sterling amefunga mabao matatu na kutoa Assists 3 katika mwezi Novemba #wapendasokaupdates #premierleague Смотреть полностью
Kingu jr7 #Love me
Tanga, Tanzania
0
#Love me
damian dalton Klabu ya Liverpool imethibitisha kwamba mlinzi wake Joel Matip anatara
Amboni Utalii Caves
0
Klabu ya Liverpool imethibitisha kwamba mlinzi wake Joel Matip anatarajiwa kukosekana uwanjani kwa takribani wiki 6 kutokana na kuvunjika kwenye mfupa wa bega usiku wa Jana dhidi ya Napoli Смотреть полностью
Shumu Abdallah {descr}
Lulu Image Hotel
2